มทร.อีสาน และคณะบริหารธุรกิจ ร่วมแสดงความยินดี พลตำรวจตรีทรงพล บริบาลประสิทธิ์ บุคคลผู้ทำคุณประโยชน์ต่อมหาวิทยาลัยฯ (บุคคลภายนอก)
![Cover_DSC_7243](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2024/01/Cover_DSC_7243.jpg)
วันที่ 19 มกราคม 2567 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน โดยรองศาสตราจารย์ ดร.โฆษิต ศรีภูธร อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน อาจารย์ ดร.อนิรุธ พิพัฒน์ประภา คณบดีคณะบริหารธุรกิจ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ คณะบริหารธุรกิจ ร่วมแสดงความยินดีกับ พลตำรวจตรีทรงพล บริบาลประสิทธิ์ ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดร้อยเอ็ด ที่ได้รับโล่ประกาศเกียรติคุณ บุคคลผู้ทำคุณประโยชน์ต่อมหาวิทยาลัยฯ (บุคคลภายนอก) เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
อติโรจน์ วงษ์วัชรศักดิ์: เรียบเรียงข่าว/ภาพ