คณะบริหารธุรกิจ ขอแสดงความยินดีกับมหาบัณฑิต M.B.A. ทั้ง 3 คน
![LINE_ALBUM_2023.3.10 แสดงความยินดีมหาบัณฑิต_230311_46](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_2023.3.10-แสดงความยินดีมหาบัณฑิต_230311_46.jpg)
วันที่ 10 มีนาคม 2566 ผู้บริหารและบุคลากรคณะบริหารธุรกิจ ร่วมแสดงความยินดีกับ นายสุพจน์ อภิรักษ์ธารา นางธนพร การชงัด และนางภชนิตา หมายชัย บุคลากรของคณะบริหารธุรกิจ ที่สำเร็จการศึกษาระดับปริญญาโท หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต (M.B.A.) จากคณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน และเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรในพิธีพระราชทานปริญญาบัตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน ประจำปีการศึกษา 2564 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน ศูนย์การศึกษาหนองระเวียง เมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา