คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการบริหารคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 13/2566
![Cover_DSC_4739](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2023/12/Cover_DSC_4739.jpg)
วันที่ 18 ธันวาคม 2566 คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการบริหารคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 13/2566 ณ ห้องประชุมแคนา 3 อาคารสำนักงานอธิการบดี (อาคาร 19) โดยอาจารย์ ดร.อนิรุธ พิพัฒน์ประภา คณบดีคณะบริหารธุรกิจ เป็นประธานในที่ประชุม และได้แจ้งในที่ประชุมทราบเกี่ยวกับความก้าวหน้าการปรับปรุงอาคารคณะบริหารธุรกิจ จากนั้นเป็นการรายงานผลการดำเนินงานด้านต่าง ๆ และกิจกรรมที่จะดำเนินการในเวลาอันใกล้นี้ รวมถึงกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นในช่วงต้นปีหน้า
อติโรจน์ วงษ์วัชรศักดิ์: เรียบเรียงข่าว/ภาพ