คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 11/2566
![Cover_DSC_4911](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2023/12/Cover_DSC_4911.jpg)
วันที่ 20 ธันวาคม 2566 คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 11/2566 ณ ห้องประชุมแคนา 3 อาคารสำนักงานอธิการบดี (อาคาร 19) โดยอาจารย์ ดร.อนิรุธ พิพัฒน์ประภา เป็นประธานในที่ประชุม และได้แจ้งในที่ประชุมทราบเกี่ยวกับความคืบหน้าการปรับปรุงอาคารคณะบริหารธุรกิจ จากนั้นเป็นการรายงานผลการดำเนินงานของแต่ละฝ่ายงานและแต่ละสาขาวิชาในช่วงรอบเดือนที่ผ่านมา
อติโรจน์ วงษ์วัชรศักดิ์: เรียบเรียงข่าว/ภาพ