คณะบริหารธุรกิจ มทร.กรุงเทพ เข้าศึกษาดูงาน คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน
![DSC_0674](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0674.jpg)
วันที่ 20 ธันวาคม 2565 คณะผู้บริหารคณะบริหารธุรกิจ ให้การต้อนรับคณะทำงานจากคณะบริหารธุรกิจ มทร.กรุงเทพ ณ ห้องประชุมแคนา 1 อาคารสำนักงานอธิการบดี (อาคาร 19) ซึ่งทางคณะฯ ได้นำเสนอวีดิทัศน์พร้อมทั้งข้อมูลการดำเนินงานในส่วนต่าง ๆ และได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารการจัดการองค์กรระหว่างคณะฯ เพื่อเป็นแนวทางในการนำไปพัฒนาและปรับใช้การบริหารจัดการองค์กรของทั้ง 2 คณะฯ ให้มีประสิทธิภาพในการทำงานที่ดีขึ้น
ดูรูปกิจกรรมทั้งหมด > http://bit.ly/3PHjWWW