คณะบริหารธุรกิจ รับการตรวจประเมิน 7ส ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2564 กลุ่มสอง
![DSC_3818](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2021/12/DSC_3818-scaled.jpg)
วันที่ 16 ธันวาคม 2564 คณะบริหารธุรกิจ รับการตรวจประเมิน 7ส ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2564 กลุ่มที่สอง จากคณะกรรมการตรวจประเมิน 3 ท่าน ได้แก่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยดนัย บุญไมตรี อาจารย์ ดร.วริศา พิลาโฮม และนางปาริชาติ ชัยวงษ์ ทำการตรวจประเมินสาขาการบัญชี สาขาการเงิน และสำนักงานคณบดี ผลการตรวจประเมินเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
หมวดหมู่
Recent Posts
- คณะบริหารธุรกิจ จัดกิจกรรมประกวดคลิปขายสินค้าออนไลน์รอบตัดสิน หัวข้อ “ขายให้ปัง ต้องทำยังไง” ชิงเงินรางวัลกว่า 2,900 บาท
- คณะบริหารธุรกิจ เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567
- คณะบริหารธุรกิจ จัดอบรมให้ความรู้ด้านการผลิตสื่อการสอนระบบการศึกษาแบบเปิด (MOOC) ให้กับคณาจารย์คณะบริหารธุรกิจ
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการแลกเปลี่ยนศิลปวัฒนธรรมภูมิภาคลุ่มน้ำโขง
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน จัดปฐมนิเทศนักเรียนหลักสูตรระยะสั้น (Pre-Degree) ประจำปีการศึกษา 2567