คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 4/2566
วันที่ 15 พฤษภาคม 2566 คณะบริหารธุรกิจ จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะบริหารธุรกิจ ครั้งที่ 4/2566 ณ ห้องประชุมแคนา 3 อาคาร 19 สำนักงานอธิการบดี โดยอาจารย์ ดร.อนิรุธ พิพัฒน์ประภา คณบดีคณะบริหารธุรกิจ ได้มอบหมายให้ อาจารย์จินตนา เข็มประสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย เป็นตัวแทนประธานในที่ประชุม โดยได้รายงานผลการดำเนินงานไตรมาสที่ 2 ระหว่างเดือนมกราคม – มีนาคม 2566
หมวดหมู่
Recent Posts
- คณะบริหารธุรกิจ จัดกิจกรรมประกวดคลิปขายสินค้าออนไลน์รอบตัดสิน หัวข้อ “ขายให้ปัง ต้องทำยังไง” ชิงเงินรางวัลกว่า 2,900 บาท
- คณะบริหารธุรกิจ เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567
- คณะบริหารธุรกิจ จัดอบรมให้ความรู้ด้านการผลิตสื่อการสอนระบบการศึกษาแบบเปิด (MOOC) ให้กับคณาจารย์คณะบริหารธุรกิจ
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการแลกเปลี่ยนศิลปวัฒนธรรมภูมิภาคลุ่มน้ำโขง
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน จัดปฐมนิเทศนักเรียนหลักสูตรระยะสั้น (Pre-Degree) ประจำปีการศึกษา 2567