คณาจารย์คณะบริหารธุรกิจ ร่วมถ่ายภาพหมู่กับบัณฑิต
![DSC_5996](https://ba.rmuti.ac.th/ba2021/wp-content/uploads/2023/02/DSC_5996.jpg)
วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2566 อาจารย์ ดร.อนิรุธ พิพัฒน์ประภา คณบดีคณะบริหารธุรกิจ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและคณาจารย์ คณะบริหารธุรกิจ เข้าร่วมถ่ายภาพหมู่บัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฎีบัณฑิต ที่จะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2564 ณ ลามรกต มทร.อีสาน นครราชสีมา บรรยากาศภายในงานเต็มไปด้วยความรักความอบอุ่นและความปลื้มปิติยินดี โดยมีครอบครัว ญาติและเพื่อนของบัณฑิต เดินทางมาร่วมแสดงความยินดีเป็นจำนวนมาก
หมวดหมู่
Recent Posts
- คณะบริหารธุรกิจ จัดกิจกรรมประกวดคลิปขายสินค้าออนไลน์รอบตัดสิน หัวข้อ “ขายให้ปัง ต้องทำยังไง” ชิงเงินรางวัลกว่า 2,900 บาท
- คณะบริหารธุรกิจ เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567
- คณะบริหารธุรกิจ จัดอบรมให้ความรู้ด้านการผลิตสื่อการสอนระบบการศึกษาแบบเปิด (MOOC) ให้กับคณาจารย์คณะบริหารธุรกิจ
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการแลกเปลี่ยนศิลปวัฒนธรรมภูมิภาคลุ่มน้ำโขง
- คณะบริหารธุรกิจ มทร.อีสาน จัดปฐมนิเทศนักเรียนหลักสูตรระยะสั้น (Pre-Degree) ประจำปีการศึกษา 2567